Thông tin mô tả
Cần tiền gấp nên bán đất chính chủ (không qua môi giới).
=
= Cách cổng làng Phù Liễn 100m.
= Cách trường
= Đường vào
= Chuẩn bị lên
= Không vướng quy hoạch.
= Không tranh chấp.
Giá 29,5tr/
Thích hợp cho đầu tư, hoặc làm nhà ở.
Giá: 3,6 Tỷ
Diện tích: 122 m2
Giá/m2: 29,51 Triệu/m2
454066
Mua bán
Cần tiền gấp nên bán đất chính chủ (không qua môi giới).
=
= Cách cổng làng Phù Liễn 100m.
= Cách trường
= Đường vào
= Chuẩn bị lên
= Không vướng quy hoạch.
= Không tranh chấp.
Giá 29,5tr/
Thích hợp cho đầu tư, hoặc làm nhà ở.
Lê Văn Tuân
Chân cầu Đông Trù, Xã Đông Hội, Huyện Đông Anh, Hà Nội
5,3 tỷ
82 m2
Đường Võ Nguyên Giáp, Huyện Đông Anh, Hà Nội
6,5 tỷ
80 m2
Thị trấn Đông Anh, Huyện Đông Anh, Hà Nội
Thỏa thuận
79,5999984741211 m2
Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Nguyên Khê, Huyện Đông Anh, Hà Nội
0,059 triệu
8 m2