Thông tin mô tả
Bán đất 106
- 106
* Vị trí: Thôn Ngọc Chi - Vĩnh Ngọc - Đông Anh -
* Tiện ích: * 50m ra mặt phố Vĩnh Ngọc
Tiện ích đủ thứ:
-
Giá: 5,618 Tỷ
Diện tích: 106 m2
Giá/m2: 53 Triệu/m2
421675
Mua bán
Bán đất 106
- 106
* Vị trí: Thôn Ngọc Chi - Vĩnh Ngọc - Đông Anh -
* Tiện ích: * 50m ra mặt phố Vĩnh Ngọc
Tiện ích đủ thứ:
-
Nguyễn Thị Hương
Chân cầu Đông Trù, Xã Đông Hội, Huyện Đông Anh, Hà Nội
5,3 tỷ
82 m2
Đường Võ Nguyên Giáp, Huyện Đông Anh, Hà Nội
6,5 tỷ
80 m2
Thị trấn Đông Anh, Huyện Đông Anh, Hà Nội
Thỏa thuận
79,5999984741211 m2
Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Nguyên Khê, Huyện Đông Anh, Hà Nội
0,059 triệu
8 m2