Thông tin mô tả
-
- Lô
- Phap lý
Nhận kí gửi mua bán đất nền
Giá: 4,595 Tỷ
Diện tích: 333 m2
Giá/m2: 13,80 Triệu/m2
701561
Mua bán
-
- Lô
- Phap lý
Nhận kí gửi mua bán đất nền
Minh Hiếu
Xã Diên Phước, Huyện Diên Khánh, Khánh Hòa
591 triệu
90 m2
Xã Diên Hòa, Huyện Diên Khánh, Khánh Hòa
1,358 tỷ
118 m2
Xã Diên An, Huyện Diên Khánh, Khánh Hòa
1,2 tỷ
75 m2
Xã Diên An, Huyện Diên Khánh, Khánh Hòa
1,2 tỷ
75 m2