Thông tin mô tả
Quá rẻ.
Bán đất
DT: 108
Đường rộng 24m, thông tứ phía.
Cách
Hỗ trợ
Giá: 8,2
Xin cảm ơn.
0933 074 *** - Ms. Trân.
Chuyên mua bán ký gửi
Tìm nhà đất theo yêu cầu.
Tại: Tp. Thủ Đức Dĩ An Thuận An.
Giá: 8,2 Tỷ
Diện tích: 108 m2
Giá/m2: 75,93 Triệu/m2
427015
Mua bán
Quá rẻ.
Bán đất
DT: 108
Đường rộng 24m, thông tứ phía.
Cách
Hỗ trợ
Giá: 8,2
Xin cảm ơn.
0933 074 *** - Ms. Trân.
Chuyên mua bán ký gửi
Tìm nhà đất theo yêu cầu.
Tại: Tp. Thủ Đức Dĩ An Thuận An.
Trân Phùng Bđs
Phường Đông Hòa, Huyện Dĩ An, Bình Dương
2,98 tỷ
277 m2
Khu phố đông tân, dĩ an Thành phố Dĩ An, Tỉnh Bình Dương
Thỏa thuận
800 m2
Phường Tân Đông Hiệp, Huyện Dĩ An, Bình Dương
2,35 tỷ
60 m2
Đường Tỉnh lộ 743C, Phường Tân Đông Hiệp, Huyện Dĩ An, Bình Dương
1,45 tỷ
55 m2