Thông tin mô tả
Chính Chủ Cần Bán Đất Tại Đông Chiêu Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương
Có
-
- Thổ cư: 100m2
- Đường rộng thông thoáng, khu đông
Giá: 19,5 Tỷ
Diện tích: 712 m2
Giá/m2: 27,39 Triệu/m2
420554
Mua bán
Có
-
- Thổ cư: 100m2
- Đường rộng thông thoáng, khu đông
Việt Anh
Phường Đông Hòa, Huyện Dĩ An, Bình Dương
2,98 tỷ
277 m2
Khu phố đông tân, dĩ an Thành phố Dĩ An, Tỉnh Bình Dương
Thỏa thuận
800 m2
Phường Tân Đông Hiệp, Huyện Dĩ An, Bình Dương
2,35 tỷ
60 m2
Đường Tỉnh lộ 743C, Phường Tân Đông Hiệp, Huyện Dĩ An, Bình Dương
1,45 tỷ
55 m2