Thông tin mô tả
Bán đất biển Lộc An - Đất Đỏ - BRVT - đi biển chỉ 5
Đường cấp phối 6m -
Làm nhà vườn cực xịn.
Giá
Giá: 3,5 Tỷ
Diện tích: 1608 m2
Giá/m2: 2,18 Triệu/m2
432710
Mua bán
Bán đất biển Lộc An - Đất Đỏ - BRVT - đi biển chỉ 5
Đường cấp phối 6m -
Làm nhà vườn cực xịn.
Giá
Trần Thị Loan
Đường Quốc Lộ 55, Xã Phước Long Thọ, Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu
1,5 tỷ
500 m2
Đường 44B, Xã Long Mỹ, Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu
1,3 tỷ
250 m2
Đường Long Tân-Láng Dài, Xã Láng Dài, Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu
4,8 tỷ
12000 m2
Xã Láng Dài, Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu
8 tỷ
10600 m2