Thông tin mô tả
Vị trí gần đường
Tiện ích xung quanh đầy đủ
Giá chỉ 2
Nhận ký gửi mua bán nhà đất,
Trân trọng!
Giá: 2,2 Tỷ
Diện tích: 168 m2
Giá/m2: 13,10 Triệu/m2
409076
Mua bán
Vị trí gần đường
Tiện ích xung quanh đầy đủ
Giá chỉ 2
Nhận ký gửi mua bán nhà đất,
Trân trọng!
Minh Tuyết
Đường Quốc Lộ 55, Xã Phước Long Thọ, Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu
1,5 tỷ
500 m2
Đường 44B, Xã Long Mỹ, Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu
1,3 tỷ
250 m2
Đường Long Tân-Láng Dài, Xã Láng Dài, Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu
4,8 tỷ
12000 m2
Xã Láng Dài, Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu
8 tỷ
10600 m2