Thông tin mô tả
Cần bán đất
Vị trí
Có hình ảnh thật kèm theo.
Để biết thêm thông tin chi tiết quý khách vui lòng
Nguyễn Tân.
Cảm ơn quý khách đã xem tin.
Giá: 6,5 Tỷ
Diện tích: 829 m2
Giá/m2: 7,84 Triệu/m2
454524
Mua bán
Cần bán đất
Vị trí
Có hình ảnh thật kèm theo.
Để biết thêm thông tin chi tiết quý khách vui lòng
Nguyễn Tân.
Cảm ơn quý khách đã xem tin.
Nguyễn Tân
Đường 44B, Xã Long Mỹ, Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu
1,3 tỷ
250 m2
Đường Long Tân-Láng Dài, Xã Láng Dài, Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu
4,8 tỷ
12000 m2
Xã Láng Dài, Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu
8 tỷ
10600 m2
Đường Gò Sầm, Xã Láng Dài, Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu
1,05 tỷ
1050 m2