Thông tin mô tả
Chính chủ cần bán đất
Vị trí gần trường học gần
Ngang 130m x 80m dài.
Đất đủ điều kiện phân lô tách thửa.
Giá 13
Nhận ký gửi - mua bán nhà đất Bà Rịa Vũng Tàu.
Hỗ trợ thủ tục
Giá: 13 Tỷ
Diện tích: 10400 m2
Giá/m2: 1,25 Triệu/m2
426049
Mua bán
Chính chủ cần bán đất
Vị trí gần trường học gần
Ngang 130m x 80m dài.
Đất đủ điều kiện phân lô tách thửa.
Giá 13
Nhận ký gửi - mua bán nhà đất Bà Rịa Vũng Tàu.
Hỗ trợ thủ tục
Sabatdongsan
Đường 44B, Xã Long Mỹ, Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu
1,3 tỷ
250 m2
Đường Long Tân-Láng Dài, Xã Láng Dài, Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu
4,8 tỷ
12000 m2
Xã Láng Dài, Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu
8 tỷ
10600 m2
Đường Gò Sầm, Xã Láng Dài, Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu
1,05 tỷ
1050 m2