Thông tin mô tả
Nay cần tiền nên
Nằm trong
- DT: 172
- Giá
- Đường lớn Hùng Vương, nội khu 12m.
- Đã có
Vị trí đẹp, nằm trên trục chính thông thẳng TTTP, mua ở
LHCC: 0901 967 *** có
Giá: 450 Triệu
Diện tích: 172 m2
Giá/m2: 2,62 Triệu/m2
427380
Mua bán
Nay cần tiền nên
Nằm trong
- DT: 172
- Giá
- Đường lớn Hùng Vương, nội khu 12m.
- Đã có
Vị trí đẹp, nằm trên trục chính thông thẳng TTTP, mua ở
LHCC: 0901 967 *** có
Lê Thị Hằng
xã Đăk Hà, tỉnh Quảng Ngãi. ( mới)
2,8 tỷ
225 m2
ĐẤT MẶT TIỀN NGUYỄN BỈNH KHIÊM
370 tỷ
240 m2
Xã Hà Mòn, Huyện Đăk Hà, Kon Tum
2,5 tỷ
10000 m2
Xã Đăk Mar, Đăk Hà, Kon Tum
568 triệu
3 m2