Thông tin mô tả
Mega City
- Sở hữu vị trí cực kì đắc địa: 3
- Nằm cạnh
- Gần các tiện ích thiết yếu: Chợ, trường học,
- Quy hoạch đường nhựa đep, đèn điện cây xanh rộng 12m.
-
- Giá đầu tư f0 Chỉ 500
Giá: 500 Triệu
Diện tích: 180 m2
Giá/m2: 2,78 Triệu/m2
451830
Mua bán
Mega City
- Sở hữu vị trí cực kì đắc địa: 3
- Nằm cạnh
- Gần các tiện ích thiết yếu: Chợ, trường học,
- Quy hoạch đường nhựa đep, đèn điện cây xanh rộng 12m.
-
- Giá đầu tư f0 Chỉ 500
Nguyễn Duy Sơn
xã Đăk Hà, tỉnh Quảng Ngãi. ( mới)
2,8 tỷ
225 m2
ĐẤT MẶT TIỀN NGUYỄN BỈNH KHIÊM
370 tỷ
240 m2
Xã Hà Mòn, Huyện Đăk Hà, Kon Tum
2,5 tỷ
10000 m2
Xã Đăk Mar, Đăk Hà, Kon Tum
568 triệu
3 m2