Thông tin mô tả
Lô Hồ xinh xắn chân chạm mép nước, sát mỏm Bến đò đường xe
Gả nhanh giảm thêm 30tr nữa - 459tr còn 429tr.
Đầu nhựa có nhà thờ rất đẹp, đi qua
https://maps.app.goo.gl/JYiiaEXVQmJwELyd8
Giá: 429 Triệu
Diện tích: 2954 m2
Giá/m2: 0,15 Triệu/m2
421341
Mua bán
Lô Hồ xinh xắn chân chạm mép nước, sát mỏm Bến đò đường xe
Gả nhanh giảm thêm 30tr nữa - 459tr còn 429tr.
Đầu nhựa có nhà thờ rất đẹp, đi qua
https://maps.app.goo.gl/JYiiaEXVQmJwELyd8
Thu Thủy
xã Đăk Hà, tỉnh Quảng Ngãi. ( mới)
2,8 tỷ
225 m2
ĐẤT MẶT TIỀN NGUYỄN BỈNH KHIÊM
370 tỷ
240 m2
Xã Hà Mòn, Huyện Đăk Hà, Kon Tum
2,5 tỷ
10000 m2
Xã Đăk Mar, Đăk Hà, Kon Tum
568 triệu
3 m2