Thông tin mô tả
Xã Bình Mỹ: 1/ TL9 có đất cần bán.
Mọi thông tin chi tiết
Zalo: 0937 023 ***.
Cảm ơn
Giá: 4 Tỷ
Diện tích: 208 m2
Giá/m2: 19,23 Triệu/m2
439894
Mua bán
Xã Bình Mỹ: 1/ TL9 có đất cần bán.
Mọi thông tin chi tiết
Zalo: 0937 023 ***.
Cảm ơn
Hồng Bất Động Sản
Đường Số 35, Thị trấn Củ Chi, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh
850 triệu
320 m2
2024/15P/Bình Mỹ, Đường Tỉnh lộ 8, Xã Bình Mỹ, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh
12 tỷ
1007 m2
Xã Tân An Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh
4,35 tỷ
1580 m2
Đường Lê Minh Nhựt, Xã Tân Thông Hội, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh
999 triệu
110 m2