Thông tin mô tả
CCG bán
Hoa hồng cho ACE mô giới 2%
Giá: 2,627 Tỷ
Diện tích: 1000 m2
Giá/m2: 2,63 Triệu/m2
442732
Mua bán
CCG bán
Hoa hồng cho ACE mô giới 2%
Nguyễn Thành Long
Đường Số 35, Thị trấn Củ Chi, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh
850 triệu
320 m2
2024/15P/Bình Mỹ, Đường Tỉnh lộ 8, Xã Bình Mỹ, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh
12 tỷ
1007 m2
Xã Tân An Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh
4,35 tỷ
1580 m2
Đường Lê Minh Nhựt, Xã Tân Thông Hội, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh
999 triệu
110 m2