Thông tin mô tả
BÁN ĐẤT PHƯỚC HIỆP - CỦ CHI
Đất
DT: 8,5 x 27 =213
Chốt 3,5tỷ
Giá: 3,5 Tỷ
Diện tích: 213 m2
Giá/m2: 16,43 Triệu/m2
445154
Mua bán
BÁN ĐẤT PHƯỚC HIỆP - CỦ CHI
Đất
DT: 8,5 x 27 =213
Chốt 3,5tỷ
Toàn Hưng Thịnh
Đường Số 35, Thị trấn Củ Chi, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh
850 triệu
320 m2
2024/15P/Bình Mỹ, Đường Tỉnh lộ 8, Xã Bình Mỹ, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh
12 tỷ
1007 m2
Xã Tân An Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh
4,35 tỷ
1580 m2
Đường Lê Minh Nhựt, Xã Tân Thông Hội, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh
999 triệu
110 m2