Thông tin mô tả
CCG bán đất Bình Mỹ, Củ Chi.
Giá: 1,69
Vị trí: Ấp 4, xã Bình Mỹ, Củ Chi.
Giá: 1,69 Tỷ
Diện tích: 93 m2
Giá/m2: 18,17 Triệu/m2
435758
Mua bán
CCG bán đất Bình Mỹ, Củ Chi.
Giá: 1,69
Vị trí: Ấp 4, xã Bình Mỹ, Củ Chi.
Nguyễn Xuân Phong
Phố Trần Tử Bình, Xã Tân Thông Hội, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh
780 triệu
200 m2
Đường Trung Lập, Xã Trung Lập Thượng, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh
1,25 tỷ
100 m2
Đường 717, Thị trấn Củ Chi, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh
1,58 tỷ
268 m2
Đường Nguyễn Thị Rư, Thị trấn Củ Chi, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh
800 triệu
280 m2