Thông tin mô tả
Chính chủ cần bán đất tại Đường Phú Hiệp, xã Phú Mỹ Hưng, huyện Củ Chi,
-
- Đất ví trị đẹp,
Tiện ích:
-Giao thông thuận tiện,cách sông
-
-Thích hợp
Giá: 4,61 Tỷ
Diện tích: 663 m2
Giá/m2: 6,95 Triệu/m2
989879
Mr Hoàng
Đường Số 35, Thị trấn Củ Chi, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh
850 triệu
320 m2
2024/15P/Bình Mỹ, Đường Tỉnh lộ 8, Xã Bình Mỹ, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh
12 tỷ
1007 m2
Xã Tân An Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh
4,35 tỷ
1580 m2
Đường Lê Minh Nhựt, Xã Tân Thông Hội, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh
999 triệu
110 m2