Thông tin mô tả
Đất đẹp Giồng Cát, xã Tân Phú Trung, Củ Chi. Gần
Bán đất trống
148
Gần các
Tiện ích
Giá đẹp: 3.2
Giá: 3,2 Tỷ
Diện tích: 148 m2
Giá/m2: 21,62 Triệu/m2
419444
Mua bán
Đất đẹp Giồng Cát, xã Tân Phú Trung, Củ Chi. Gần
Bán đất trống
148
Gần các
Tiện ích
Giá đẹp: 3.2
Trương Thế Nguyễn
Đường Số 35, Thị trấn Củ Chi, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh
850 triệu
320 m2
2024/15P/Bình Mỹ, Đường Tỉnh lộ 8, Xã Bình Mỹ, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh
12 tỷ
1007 m2
Xã Tân An Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh
4,35 tỷ
1580 m2
Đường Lê Minh Nhựt, Xã Tân Thông Hội, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh
999 triệu
110 m2