Thông tin mô tả
Bán đất mặt đường
Đất có 2 mặt đường, 1 mặt thẳng ra đường
Bán đất tặng kèm nhà xưởng thép Zamil và nhà điều hành. Rất tiện cho các bác
Giá: 11,136 Tỷ
Diện tích: 174 m2
Giá/m2: 64 Triệu/m2
415596
Mua bán
Bán đất mặt đường
Đất có 2 mặt đường, 1 mặt thẳng ra đường
Lê Tuấn Anh
Đường 201, Xuân Mai
1,5 tỷ
5 m2
Đường 201, Xuân Mai
1,5 tỷ
5 m2
Huyện Chương Mỹ, Hà Nội
1,5 tỷ
80 m2
Đường Quốc lộ 6, Xã Phú Nghĩa, Huyện Chương Mỹ, Hà Nội
1,5 tỷ
80 m2