Thông tin mô tả
Tôi cần bán hơn 600
Vị trí: Đường Lê Thị Lục, xã Phước Lâm, Cần Giuộc - Long An.
-
- 25
- Cách
- Có sẵn nhà, hàng rào kiên cố, nhiều loại cây ăn trái, rau sạch,...
- Nhà vườn gần chợ, trường học liên cấp,
Giá: 3,502 Tỷ
Diện tích: 609 m2
Giá/m2: 5,75 Triệu/m2
425092
Mua bán
Tôi cần bán hơn 600
-
- 25
- Cách
- Nhà vườn gần chợ, trường học liên cấp,
Đỗ Trung Hậu
Xã Tân Kim, Huyện Cần Giuộc, Long An
1,65 tỷ
80 m2
Đường 835, Ấp Thanh Ba,Xã Mỹ Lộc, Huyện Cần Giuộc, Long An
1,85 tỷ
83 m2
Mặt tiền đường Nguyễn Văn Tạo nối dài, xã Phước Vĩnh Đông, huyện Cần Giuộc, tỉnh Long An
1,79 tỷ
80 m2
1,79 tỷ
80 m2