Thông tin mô tả
Nằm ngay cạnh
Với quy mô phủ
+ Một nằm đối diện khu quy hoạch trường học và tuyến đường số 8 với lộ giới tối đa 44m.
+ Phận khu còn lại nằm đối diện khu quy hoạch công viên ven sông.
Sau khi
Giá: 2,06 Tỷ
Diện tích: 95 m2
Giá/m2: 21,68 Triệu/m2
407384
Mua bán
Nằm ngay cạnh
Với quy mô phủ
Sau khi
A.Duy
Đường Định Đức Thiện, Xã Phước Lý, Huyện Cần Giuộc, Tỉnh Long An
8,68 tỷ
300 m2
Xã Tân Kim, Huyện Cần Giuộc, Long An
1,65 tỷ
80 m2
Đường 835, Ấp Thanh Ba,Xã Mỹ Lộc, Huyện Cần Giuộc, Long An
1,85 tỷ
83 m2
Mặt tiền đường Nguyễn Văn Tạo nối dài, xã Phước Vĩnh Đông, huyện Cần Giuộc, tỉnh Long An
1,79 tỷ
80 m2