Thông tin mô tả
Sở hữu ngay
-
-
- 10
- Tiện ích: Gần chợ , trường học các CẤP,
- 5
-
- Điện âm, nước máy đầy đủ.
-
- Thích hợp xây dựng để ở, cho thuê, đầu tư sinh lời cao.
- Nhấc máy
- Chủ cần
- Chúc quý kh chọn
Giá: 660 Triệu
Diện tích: 126 m2
Giá/m2: 5,24 Triệu/m2
410703
Mua bán
Sở hữu ngay
-
-
- 10
- Tiện ích: Gần chợ , trường học các CẤP,
- 5
-
- Điện âm, nước máy đầy đủ.
-
- Thích hợp xây dựng để ở, cho thuê, đầu tư sinh lời cao.
- Nhấc máy
- Chủ cần
- Chúc quý kh chọn
THẮNG LỢI
Đường Định Đức Thiện, Xã Phước Lý, Huyện Cần Giuộc, Tỉnh Long An
8,68 tỷ
300 m2
Xã Tân Kim, Huyện Cần Giuộc, Long An
1,65 tỷ
80 m2
Đường 835, Ấp Thanh Ba,Xã Mỹ Lộc, Huyện Cần Giuộc, Long An
1,85 tỷ
83 m2
Mặt tiền đường Nguyễn Văn Tạo nối dài, xã Phước Vĩnh Đông, huyện Cần Giuộc, tỉnh Long An
1,79 tỷ
80 m2