Thông tin mô tả
bán lỗ
5x17 full thổ cư mua 2 năm trước nay bán cắt lỗ chỉ 717
Giá: 717 Triệu
Diện tích: 101 m2
Giá/m2: 7,10 Triệu/m2
437000
Mua bán
bán lỗ
5x17 full thổ cư mua 2 năm trước nay bán cắt lỗ chỉ 717
Võ Tá Huy Hoàng
Đường Định Đức Thiện, Xã Phước Lý, Huyện Cần Giuộc, Tỉnh Long An
8,68 tỷ
300 m2
Xã Tân Kim, Huyện Cần Giuộc, Long An
1,65 tỷ
80 m2
Đường 835, Ấp Thanh Ba,Xã Mỹ Lộc, Huyện Cần Giuộc, Long An
1,85 tỷ
83 m2
Mặt tiền đường Nguyễn Văn Tạo nối dài, xã Phước Vĩnh Đông, huyện Cần Giuộc, tỉnh Long An
1,79 tỷ
80 m2