Thông tin mô tả
Khách bỏ cọc, cần
Tiện ích xung quanh đầy đủ: Gần
Giao thông thuận tiện, đi lại dễ dàng.
Thích hợp xây ở định cư đầu tư
Giá: 575 Triệu
Diện tích: 122 m2
Giá/m2: 4,71 Triệu/m2
416664
Mua bán
Khách bỏ cọc, cần
Tiện ích xung quanh đầy đủ: Gần
Giao thông thuận tiện, đi lại dễ dàng.
Thích hợp xây ở định cư đầu tư
Châu Ngọc Gấm
Đường Định Đức Thiện, Xã Phước Lý, Huyện Cần Giuộc, Tỉnh Long An
8,68 tỷ
300 m2
Xã Tân Kim, Huyện Cần Giuộc, Long An
1,65 tỷ
80 m2
Đường 835, Ấp Thanh Ba,Xã Mỹ Lộc, Huyện Cần Giuộc, Long An
1,85 tỷ
83 m2
Mặt tiền đường Nguyễn Văn Tạo nối dài, xã Phước Vĩnh Đông, huyện Cần Giuộc, tỉnh Long An
1,79 tỷ
80 m2