Thông tin mô tả
Đường nhựa sạch sẽ thoáng mát,
- Tiện ích đầy đủ,gần chợ,
-
-
-Đường trước 12m
-Đất full thổ,xây dựng tự do
Giá: 678 Triệu
Diện tích: 82 m2
Giá/m2: 8,27 Triệu/m2
592421
Mua bán
Đường nhựa sạch sẽ thoáng mát,
- Tiện ích đầy đủ,gần chợ,
-
-
-Đường trước 12m
-Đất full thổ,xây dựng tự do
Huỳnh Thanh Bé
Xã Tân Kim, Huyện Cần Giuộc, Long An
1,65 tỷ
80 m2
Đường 835, Ấp Thanh Ba,Xã Mỹ Lộc, Huyện Cần Giuộc, Long An
1,85 tỷ
83 m2
Mặt tiền đường Nguyễn Văn Tạo nối dài, xã Phước Vĩnh Đông, huyện Cần Giuộc, tỉnh Long An
1,79 tỷ
80 m2
1,79 tỷ
80 m2