Thông tin mô tả
Tọa lạc ngay
- Tiện ích đầy đủ có chợ,
-
-
-
- Giá: 812
-
Giá: 812 Triệu
Diện tích: 96 m2
Giá/m2: 8,46 Triệu/m2
419322
Mua bán
Tọa lạc ngay
- Tiện ích đầy đủ có chợ,
-
-
-
- Giá: 812
-
Võ Tá Huy Hoàng
Đường Định Đức Thiện, Xã Phước Lý, Huyện Cần Giuộc, Tỉnh Long An
8,68 tỷ
300 m2
Xã Tân Kim, Huyện Cần Giuộc, Long An
1,65 tỷ
80 m2
Đường 835, Ấp Thanh Ba,Xã Mỹ Lộc, Huyện Cần Giuộc, Long An
1,85 tỷ
83 m2
Mặt tiền đường Nguyễn Văn Tạo nối dài, xã Phước Vĩnh Đông, huyện Cần Giuộc, tỉnh Long An
1,79 tỷ
80 m2