Thông tin mô tả
Mình chính chủ
Đất 369
Thích hợp xây
Giá: 4.5
Các bạn
Giá: 3,7 Tỷ
Diện tích: 369 m2
Giá/m2: 10,03 Triệu/m2
448027
Mua bán
Mình chính chủ
Đất 369
Thích hợp xây
Giá: 4.5
Các bạn
Vu Ngoc Lan
Xã Tân Kim, Huyện Cần Giuộc, Long An
1,65 tỷ
80 m2
Đường 835, Ấp Thanh Ba,Xã Mỹ Lộc, Huyện Cần Giuộc, Long An
1,85 tỷ
83 m2
Mặt tiền đường Nguyễn Văn Tạo nối dài, xã Phước Vĩnh Đông, huyện Cần Giuộc, tỉnh Long An
1,79 tỷ
80 m2
1,79 tỷ
80 m2