Thông tin mô tả
CHÍNH CHỦ CẦN BÁN 596
đ/c: Đường Lê Văn Lương, Xã Long Hậu, Huyện Cần Giuộc, Long An
Đất vị trí đẹp trên đất có
Giá: 8,6 Tỷ
Diện tích: 596 m2
Giá/m2: 14,43 Triệu/m2
414741
Mua bán
CHÍNH CHỦ CẦN BÁN 596
Đất vị trí đẹp trên đất có
Chính Chủ
Đường Định Đức Thiện, Xã Phước Lý, Huyện Cần Giuộc, Tỉnh Long An
8,68 tỷ
300 m2
Xã Tân Kim, Huyện Cần Giuộc, Long An
1,65 tỷ
80 m2
Đường 835, Ấp Thanh Ba,Xã Mỹ Lộc, Huyện Cần Giuộc, Long An
1,85 tỷ
83 m2
Mặt tiền đường Nguyễn Văn Tạo nối dài, xã Phước Vĩnh Đông, huyện Cần Giuộc, tỉnh Long An
1,79 tỷ
80 m2