Thông tin mô tả
- Hot - Cần
- DT: 10m x 28m,
- Vị trí đẹp,
- Kẹt tiền quá nên cần
- Quý khách
Giá: 5,18 Tỷ
Diện tích: 280 m2
Giá/m2: 18,5 Triệu/m2
439008
Mua bán
- Hot - Cần
- DT: 10m x 28m,
- Vị trí đẹp,
- Kẹt tiền quá nên cần
- Quý khách
Trần Thế
Đường Định Đức Thiện, Xã Phước Lý, Huyện Cần Giuộc, Tỉnh Long An
8,68 tỷ
300 m2
Xã Tân Kim, Huyện Cần Giuộc, Long An
1,65 tỷ
80 m2
Đường 835, Ấp Thanh Ba,Xã Mỹ Lộc, Huyện Cần Giuộc, Long An
1,85 tỷ
83 m2
Mặt tiền đường Nguyễn Văn Tạo nối dài, xã Phước Vĩnh Đông, huyện Cần Giuộc, tỉnh Long An
1,79 tỷ
80 m2