Thông tin mô tả
-
- Giá: 735
- Đất
-
- Đường nhựa
- Vị trí nằm tọa lạc trên trục đường Trí Yên, TT Cần Giuộc. Khu vực
-
Giá: 735 Triệu
Diện tích: 104 m2
Giá/m2: 7,07 Triệu/m2
437710
Mua bán
-
- Giá: 735
- Đất
-
- Đường nhựa
-
Lê Hoàng Thao
Đường Định Đức Thiện, Xã Phước Lý, Huyện Cần Giuộc, Tỉnh Long An
8,68 tỷ
300 m2
Xã Tân Kim, Huyện Cần Giuộc, Long An
1,65 tỷ
80 m2
Đường 835, Ấp Thanh Ba,Xã Mỹ Lộc, Huyện Cần Giuộc, Long An
1,85 tỷ
83 m2
Mặt tiền đường Nguyễn Văn Tạo nối dài, xã Phước Vĩnh Đông, huyện Cần Giuộc, tỉnh Long An
1,79 tỷ
80 m2