Thông tin mô tả
- Kẹt tiền cần bán
- Có thể cho thuê
- Đường rộng rãi
-
-
-
Giá: 635 Triệu
Diện tích: 150 m2
Giá/m2: 4,23 Triệu/m2
407375
Xã Tân Kim, Huyện Cần Giuộc, Long An
1,65 tỷ
80 m2
Đường 835, Ấp Thanh Ba,Xã Mỹ Lộc, Huyện Cần Giuộc, Long An
1,85 tỷ
83 m2
Mặt tiền đường Nguyễn Văn Tạo nối dài, xã Phước Vĩnh Đông, huyện Cần Giuộc, tỉnh Long An
1,79 tỷ
80 m2
1,79 tỷ
80 m2