Thông tin mô tả
Bán 138
Giá chỉ 860tr.
835 vô chỉ 40m.
Giá: 860 Triệu
Diện tích: 138 m2
Giá/m2: 6,23 Triệu/m2
414973
Mua bán
Bán 138
Giá chỉ 860tr.
835 vô chỉ 40m.
Dangvantri
Đường Định Đức Thiện, Xã Phước Lý, Huyện Cần Giuộc, Tỉnh Long An
8,68 tỷ
300 m2
Xã Tân Kim, Huyện Cần Giuộc, Long An
1,65 tỷ
80 m2
Đường 835, Ấp Thanh Ba,Xã Mỹ Lộc, Huyện Cần Giuộc, Long An
1,85 tỷ
83 m2
Mặt tiền đường Nguyễn Văn Tạo nối dài, xã Phước Vĩnh Đông, huyện Cần Giuộc, tỉnh Long An
1,79 tỷ
80 m2