Thông tin mô tả
Đất đường Đoàn Nguyễn Tuấn xã Tân Quý Tây huyện Bình Chánh .
Cách Trường Mần Non Hoa Hồng 500m, chạy thêm 2p đến
Đất full thổ cư, hỗ trợ
Giá: 710 Triệu
Diện tích: 92 m2
Giá/m2: 7,72 Triệu/m2
412546
Mua bán
Cách Trường Mần Non Hoa Hồng 500m, chạy thêm 2p đến
Đất full thổ cư, hỗ trợ
Nguyễn Thị Minh Hiền
Đường Huỳnh Bá Chánh, Xã Tân Kiên, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh
6,9 tỷ
150 m2
Đường Quốc Lộ 50, Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh
1,299 tỷ
100 m2
Đường Trần Văn Giàu, Xã Phạm Văn Hai, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh
2,3 tỷ
110 m2
1,299 tỷ
100 m2