Thông tin mô tả
Bán Đất MT Kênh 10 Khu B, Ấp 4, Xã Lê Minh Xuân 2958
Vị Trí : Cách Đường MT Võ Hữu Lợi 900m, Xe Tải lớn đi vào
Giá: 15 Tỷ
Diện tích: 2985 m2
Giá/m2: 5,03 Triệu/m2
439893
Mua bán
Bán Đất MT Kênh 10 Khu B, Ấp 4, Xã Lê Minh Xuân 2958
Vị Trí : Cách Đường MT Võ Hữu Lợi 900m, Xe Tải lớn đi vào
Nguyễn Văn Thảo
Đường 2-3-4, Xã Vĩnh Lộc A, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh
13 tỷ
1000 m2
Đường Quốc Lộ 50, Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh
1,35 tỷ
100 m2
Đường Quốc Lộ 50, Đường Quốc Lộ 51, Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh
1,199 tỷ
100 m2
Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh
1,991 tỷ
65 m2