Cần bán nhanh nền đất 170 m2 tại Tân Quý Tây - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 968 tr
Giá: 968 Triệu
Diện tích: 170 m2
Giá/m2: 5,69 Triệu/m2
442905
Mua bán
Nguyễn Ngọc Hưng
Bất động sản cùng khu vực
Đường 2-3-4, Xã Vĩnh Lộc A, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh
13 tỷ
1000 m2
Đường Quốc Lộ 50, Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh
1,35 tỷ
100 m2
Đường Quốc Lộ 50, Đường Quốc Lộ 51, Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh
1,199 tỷ
100 m2
Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh
1,991 tỷ
65 m2