Thông tin mô tả
-Đất nằm gần mt đường Phạm Hùng , lộ giới 10m.
-Xung quanh đầy đủ tiện ích ; gần trường học ,
-Thổ 100
-
-Rất thuận tiện để ở sinh hoạt hay đầu tu xây dựng nhà trọ cho thuê, cũng như
-
-Giá ; 655
-Diện tich ; 80
Giá: 655 Triệu
Diện tích: 80 m2
Giá/m2: 8,19 Triệu/m2
425703
Mua bán
-Đất nằm gần mt đường Phạm Hùng , lộ giới 10m.
-Xung quanh đầy đủ tiện ích ; gần trường học ,
-Thổ 100
-
-
-Giá ; 655
-Diện tich ; 80
Lê Nguyễn Hà Phương
Đường Quốc Lộ 50, Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh
1,299 tỷ
100 m2
Đường 2-3-4, Xã Vĩnh Lộc A, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh
13 tỷ
1000 m2
1,35 tỷ
100 m2
Đường Quốc Lộ 50, Đường Quốc Lộ 51, Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh
1,199 tỷ
100 m2