Thông tin mô tả
Bán đất lô góc
- Dt 173
Dt 160
Dt 277
Toàn bộ lô góc.
Giá: 10,38 Tỷ
Diện tích: 173 m2
Giá/m2: 60 Triệu/m2
773851
Mua bán
Bán đất lô góc
- Dt 173
Dt 160
Dt 277
Toàn bộ lô góc.
Tra Dao
Đường Quốc Lộ 50, Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh
1,299 tỷ
100 m2
Đường 2-3-4, Xã Vĩnh Lộc A, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh
13 tỷ
1000 m2
1,35 tỷ
100 m2
Đường Quốc Lộ 50, Đường Quốc Lộ 51, Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh
1,199 tỷ
100 m2