Thông tin mô tả
Bán đất
Hình đính kèm chụp năm 2020, hiện tại đang cho Bách Hoá Xanh Thuê.
Giá: 15 Tỷ
Diện tích: 167 m2
Giá/m2: 89,82 Triệu/m2
450201
Mua bán
Bán đất
Phan Thị Hồng Nhung
Đường Quốc Lộ 50, Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh
1,35 tỷ
100 m2
Đường Quốc Lộ 50, Đường Quốc Lộ 51, Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh
1,199 tỷ
100 m2
Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh
1,991 tỷ
65 m2
Xã Tân Nhựt, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh
3,6 tỷ
2940 m2