Thông tin mô tả
Đường 2m5, cách 50m ra đường bê tông 3m5.
Vị trí cách
Phù hợp mua đầu tư làm nhà vườn.
Giá giảm mạnh ra gấp 3,3
Zalo: 0937 023 ***.
Cảm ơn
Giá: 3,3 Tỷ
Diện tích: 1204 m2
Giá/m2: 2,74 Triệu/m2
447663
Mua bán
Đường 2m5, cách 50m ra đường bê tông 3m5.
Vị trí cách
Phù hợp mua đầu tư làm nhà vườn.
Giá giảm mạnh ra gấp 3,3
Zalo: 0937 023 ***.
Cảm ơn
Hồng Bất Động Sản
Đường Trần Văn Giàu, Xã Phạm Văn Hai, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh
2,3 tỷ
110 m2
Đường Quốc Lộ 50, Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh
1,299 tỷ
100 m2
Đường 2-3-4, Xã Vĩnh Lộc A, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh
13 tỷ
1000 m2
1,35 tỷ
100 m2