Thông tin mô tả
Cần bán đất
Đã quây tường cao xung quanh. Đường 12 m.
Xe công thoải mái, cách đèn xanh đèn đỏ chân cầu Sáng 500m.
Giá: 5,7 Tỷ
Diện tích: 1100 m2
Giá/m2: 5,18 Triệu/m2
456419
Mua bán
Cần bán đất
Đã quây tường cao xung quanh. Đường 12 m.
Xe công thoải mái, cách đèn xanh đèn đỏ chân cầu Sáng 500m.
Cô Mai
Đường 2-3-4, Xã Vĩnh Lộc A, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh
13 tỷ
1000 m2
Đường Quốc Lộ 50, Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh
1,35 tỷ
100 m2
Đường Quốc Lộ 50, Đường Quốc Lộ 51, Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh
1,199 tỷ
100 m2
Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh
1,991 tỷ
65 m2