Bán đất 1320 m2 tại Xã Tân Kiên - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 7,4 tỷ
Giá: 7,4 Tỷ
Diện tích: 1320 m2
Giá/m2: 5,61 Triệu/m2
414448
Mua bán
Phạm Kim Ngân
Bất động sản cùng khu vực
Đường 2-3-4, Xã Vĩnh Lộc A, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh
13 tỷ
1000 m2
Đường Quốc Lộ 50, Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh
1,35 tỷ
100 m2
Đường Quốc Lộ 50, Đường Quốc Lộ 51, Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh
1,199 tỷ
100 m2
Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh
1,991 tỷ
65 m2