Thông tin mô tả
Chính chủ cần bán đất như sổ.
DT: 4097
Khu vực an ninh) (bán tối thiểu 2000
Cách đường nhựa lớn (đường liên ấp 1 - 2 - 3) 50m, cách QL1A
Đường bê tông như trong
Giá: 8,8 Tỷ
Diện tích: 4097 m2
Giá/m2: 2,15 Triệu/m2
416696
Mua bán
Chính chủ cần bán đất như sổ.
DT: 4097
Khu vực an ninh) (bán tối thiểu 2000
Đường bê tông như trong
Nam Hoài
Thị Trấn Bến Lức, Huyện Bến Lức, Tỉnh Long An
3,2 tỷ
112 m2
Đường 830, Xã Lương Hòa, Huyện Bến Lức, Long An
1,2 tỷ
90 m2
Đường ĐT 835, Xã Phước Lợi, Huyện Bến Lức, Long An
950 triệu
100 m2
Đường Nguyễn Hữu Trí, Xã Thanh Phú, Huyện Bến Lức, Long An
6,2 tỷ
82,5 m2