Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án tại Hà Nội năm 2026

      Có 8.182 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán tại Hà Nội

      Sở hữu ngay đất dự án 100 m2 tại Xã Thạch Hòa - Thạch Thất - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 100 m2 55 triệu/m2
      nền thổ cư nằm ở Xã Hòa Lạc, TP Hà Nội DT 100 mét vuông, giá 55 tr /  mét vuông, pháp lí đầy đủ, thích hợp cho việc xây nhà hoặc đầu tư....
      Xã Thạch Hòa, Huyện Thạch Thất, Hà Nội

      Bán đất 103 m2 tại Xã Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 3,07 tỷ

      3.07 tỷ 103 m2 29,8 triệu/m2
      a/c đang tìm một miếng đất tầm tài chính hơn 3 tỉ – vị trí đẹp, dễ xây dựng, dễ thanh khoản tại Hòa Lạc thì đây là lựa chọn rất đáng để đi xem thực tế.🏡...
      Xã Cổ Đông, Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Bán gấp đất nền 100 m2, hướng Tây-Bắc tại Xã Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 100 m2 33 triệu/m2
      Cơ hội cho những ai đang tìm kiếm đất nền tại Đường Đồng Trạng, Xã Hòa Lạc, Thủ đô Hà Nội. Đất có DT 100.2m², MT rộng 7.5m, ngõ vào rộng 5m rất thuận...
      Đường Đồng Trạng, Xã Cổ Đông, Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Sở hữu đất dự án 100 m2 tại Xã Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 100 m2 27 triệu/m2
      anh/chị đang tìm một mảnh đất vừa ở đẹp, vừa đầu tư an toàn tại lõi Hòa Lạc thì đây là cơ hội rất đáng để đi xem thực tế.💎 Thông tin nổi bật: ✔ Đất vuông...
      Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Bán nền đất 100 m2 tại Huyện Quốc Oai - Hà Nội, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 100 m2 32 triệu/m2
      Khi hạ tầng, công nghệ, ĐH và Metro cùng đổ về Hòa Lạc… thì những mảnh đất gần trung tâm Phú Cát đang ngày càng đc săn tìm nhiều hơn.💎 Hiện em đang có lô:...
      Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Bán gấp đất 104 m2 tại Thị xã Sơn Tây - Hà Nội, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 104 m2 29,81 triệu/m2
      anh chị đang tìm một nền đất tầm tài chính hơn 3 tỉ – vừa ở đc ngay, vừa dễ đầu tư tại Hòa Lạc thì đây là lựa chọn rất đáng cân nhắc.🏡 Thông tin nền ...
      Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất nền 75 m2 tại Xã Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 75 m2 42,67 triệu/m2
      anh/chị đang tìm một mảnh đất vừa ở tiện vừa có tiềm năng tăng giá mạnh tại lõi Hòa Lạc thì đây là vị trí rất đáng đi xem thực tế!📍 Vị trí cực đẹp tại...
      Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền 104 m2 tại Thị xã Sơn Tây - Hà Nội, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 104 m2 26,93 triệu/m2
      anh chị đang tìm một miếng đất tầm tài chính dưới 3 tỉ vừa ở đc ngay, vừa dễ đầu tư tại Hòa Lạc thì đây là lựa chọn rất đáng cân nhắc.Thông tin miếng ...
      Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán ngay đất 80 m2 tại Đường Quốc lộ 6 - Phú Nghĩa - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 80 m2 18,75 triệu/m2
      Cơ hội hiếm có cho NĐT. Chủ  cần tiền gấp nên để lại mảnh đất vị trí đẹp, tiềm năng tăng giá cao tại Chương Mỹ.​Khu vực đang phát triển mạnh, gần các...
      Đường Quốc lộ 6, Xã Phú Nghĩa, Huyện Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất nền 100 m2 tại Xã Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 100 m2 32 triệu/m2
      Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 100 m2, hướng Đông-Bắc tại Xã Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 100 m2 29 triệu/m2
      Chào mừng đến với Xã Hòa Lạc, TP Hà Nội, nơi có lô đất đẹp xuất sắc, lý tưởng cho những ai muốn xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư! ới DT 100m², giá chỉ 29 tr /...
      Xã Cổ Đông, Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền 70 m2 tại Xã Bắc Sơn - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 900 tr

      900 triệu 70 m2 12,86 triệu/m2
      chính chủ tin tưởng gửi bán nền đất nằm trên trục đường liên thôn, đường rộng 5m, MT rộng KD siêu đỉnh. Từ vị trí đất chỉ 500m là ra trường học cấp 1,2 và...
      Xã Bắc Sơn, Huyện Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Thị xã Sơn Tây - Hà Nội, giá 28 triệu

      28 triệu 100 m2 0,29 triệu/m2
      Nhiều người nghĩ 3 tỉ chỉ mua đc đất xa… Nhưng thực tế tại Cổ Đông – Đoài Phương vẫn còn quỹ đất cực đẹp:📌 DT: 100m 📌 MT: 5.7m (dễ xây nhà đẹp) 📌 Đường...
      Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất dự án 100 m2, hướng Đông-Nam tại Xã Tòng Bạt - Ba Vì - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Cực phẩm đất nền Thủ đô Hà Nội. mảnh đất thổ cư mặt đường DH30 rộng 24m, giá rẻ chỉ nhỉnh tỉ/lô, đất có DT 150 mét vuông full thổ cư, đầu tư để ở,...
      Đường Tỉnh lộ 413, Xã Tòng Bạt, Huyện Ba Vì, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất dự án 75 m2 tại Huyện Quốc Oai - Hà Nội, giá 33 tr

      33 triệu 75 m2 0,44 triệu/m2
      Một vị trí hội tụ đủ mọi yếu tố: ✔ Gần ủy ban nhân dân xã ✔ Gần sân vận động ✔ Gần khu công nghệ cao ✔ Gần Metro số 5📍 mảnh đất DT 75m2, có 60m2 thổ...
      Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Bán đất dự án 120 m2, hướng Tây-Bắc tại Xã Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 120 m2 29,17 triệu/m2
      Đất nền đẹp ở Xã Hòa Lạc, TP Hà Nội đang chờ chủ mới.  DT 120 mét vuông, giá chưa tới 30 tr /  mét vuông, cực kỳ hợp lý cho đầu tư....
      Xã Cổ Đông, Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền 60 m2, hướng Đông-Nam tại Xã An Phú - Mỹ Đức - Hà Nội, giá 400 tr

      400 triệu 60 m2 6,67 triệu/m2
      📍 Vị trí đắc địa – tiềm năng tăng giá rõ ràngNằm ngay trung tâm xã Cao DươngCách ranh giới Thủ đô Hà Nội chỉ vài bước chân30m tới QL21A – đường Thành ...
      Đường Tỉnh lộ 431, Xã An Phú, Huyện Mỹ Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 103 m2 tại Xã Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 103 m2 29,13 triệu/m2
      Nếu anh chị đang lướt tìm đất… 👉 Thì nên dừng lại ở bài này.Vì lô này hội tụ đủ thứ mà khách tầm 3 tỉ đang cần:📌 DT: 103 – 108 mét vuông 📌 MT: 5 –...
      Đường Đồng Trạng, Xã Cổ Đông, Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!