Thông tin mô tả
Cần bán đất ấp 4 an viễn đồng nai.
Đường nhựa,
Giá: 1,38 Tỷ
Diện tích: 148,89999389648438 m2
Giá/m2: 9,27 Triệu/m2
1048340
Mua bán
Cần bán đất ấp 4 an viễn đồng nai.
Đường nhựa,
BDS Quang Minh
Đường 30/4, Thị trấn Trảng Bom, Huyện Trảng Bom, Đồng Nai
1 tỷ
42 m2
Đường Quốc lộ 1A, Huyện Trảng Bom, Đồng Nai
198 tỷ
13500 m2
Đường 30/4, Thị trấn Trảng Bom, Huyện Trảng Bom, Đồng Nai
750 triệu
36 m2
Đường Bình Minh, Thị trấn Trảng Bom, Huyện Trảng Bom, Đồng Nai
5,5 triệu
294 m2