Thông tin mô tả
Bán đất đường Bình Nhâm 30 ✨
🏡 Xây
👉 Ngang 10m - ODT 100m2
👉 Cách SG chỉ 15
💵 giá 7ty500tr
Giá: 7,5 Tỷ
Diện tích: 432 m2
Giá/m2: 17,36 Triệu/m2
1054176
Mua bán
Bán đất đường Bình Nhâm 30 ✨
🏡 Xây
👉 Ngang 10m - ODT 100m2
👉 Cách SG chỉ 15
💵 giá 7ty500tr
Lê anh tuấn
Đường Quốc Lộ 13, Phường Lái Thiêu, Huyện Thuận An, Bình Dương
2,776 tỷ
55 m2
Đường 22/12, Phường An Phú, Huyện Thuận An, Bình Dương
290 triệu
1500 m2
Đường 22/12, Phường An Phú, Huyện Thuận An, Bình Dương
250 triệu
333 m2
Đường Vĩnh Phú 10, Phường Bình Hòa, Huyện Thuận An, Bình Dương
3,5 tỷ
59 m2