Tôi chính chủ cần Bán lô TT1-18 kinh doanh đỉnh cao 88m2 SĐCC 135tr/m2. Lh:0904388368
Giá: 11,88 Tỷ
Diện tích: 88 m2
Giá/m2: 135 Triệu/m2
7202
Mua bán
0904388368
Bất động sản cùng khu vực
Xã Tả Thanh Oai, Huyện Thanh Trì, Hà Nội
5,6 tỷ
40 m2
Huyện Thanh Trì, Hà Nội
6 tỷ
43,5 m2
Xã Tả Thanh Oai, Huyện Thanh Trì, Hà Nội
4,9 tỷ
37 m2
Đường Nguyễn Xiển, Xã Thanh Liệt, Huyện Thanh Trì, Hà Nội
0,00027 triệu
219 m2