Thông tin mô tả
Hạ giá
- Hẻm 1/ đường
-
-
- Đất ở hiện hữu chuyển thổ xây dựng tự do.
Giá chỉ 1,8
Giá: 1,798 Tỷ
Diện tích: 235 m2
Giá/m2: 7,65 Triệu/m2
597163
Mua bán
Hạ giá
- Hẻm 1/ đường
-
-
- Đất ở hiện hữu chuyển thổ xây dựng tự do.
Giá chỉ 1,8
Nhà Đất Nhơn Trạch
Đường Trần Phú, Xã Long Thọ, Huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai
197 tỷ
30000 m2
Đường Võ Thị Sáu, Xã Đại Phước, Huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai
6,2 tỷ
233 m2
Đường Nguyễn Ái Quốc, Xã Phú Hội, Huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai
1,25 tỷ
58 m2
Đường Nguyễn Văn Cừ, Xã Phước An, Huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai
400 triệu
42 m2