Thông tin mô tả
* Chính chủ sắp định cư nước ngoài cần
- Vị trí: Đường trước đất 10m, xung quanh
- DT: Ngang gần 13m dài hơn 40m. 488
- Đất sạch sẽ, nền cao ráo, thích hợp xây
-
- Giá: 12tỷ900.
*
- Nhận ký gửi mua bán nhà đất khu vực TP.
Giá: 12,9 Tỷ
Diện tích: 500 m2
Giá/m2: 25,8 Triệu/m2
1042605
Mua bán
* Chính chủ sắp định cư nước ngoài cần
- Vị trí: Đường trước đất 10m, xung quanh
- DT: Ngang gần 13m dài hơn 40m. 488
- Đất sạch sẽ, nền cao ráo, thích hợp xây
-
- Giá: 12tỷ900.
*
- Nhận ký gửi mua bán nhà đất khu vực TP.
Nguyễn Thành Đông
Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè
6,1 tỷ
46 m2
Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè
5,39 tỷ
68 m2
Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè
4,5 tỷ
60 m2
Đường Lê Văn Lương, Nhơn Đức
3,95 tỷ
77 m2