Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất tại Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 198 Đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 60 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 60 m2 75 triệu/m2
      BÁN nền thổ cư NHÀ BÈ – MT ĐƯỜNG VÀO 6M – DT 60m2 – GIÁ 4.5 tỉCần bán miếng đất thổ cư tại khu vực Nhà Bè, TP. TP.Sài Gòn, vị trí gần trục đường Huỳnh...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè

      Sở hữu đất nền 77 m2 tại Đường Lê Văn Lương - Nhơn Đức - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 77 m2 51,3 triệu/m2
      🔥 nền thổ cư NHÀ BÈ – HẺM 96 ĐÀO TÔNG 🔥mảnh đất DT đẹp, giá hợp lý, KDC hiện hữu, tiện xây ở hoặc đầu tư.📍 Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè🚗 Về Q. 7 ~ 5 ph xe...
      Đường Lê Văn Lương, Nhơn Đức

      Bán gấp miếng đất 80 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 5,56 tỷ

      5.56 tỷ 80 m2 69,5 triệu/m2
      BÁN ĐẤT khu dân cư ANH TUẤN RIVERSIDE NHÀ BÈ CHỈ 5 tỉ 560📍 Huỳnh Tấn Phát – khu phân lô đẹp, cư dân hiện hữu📐 DT: 5.13m x 16m🚗 Đường trước đất rộng...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè

      Bán gấp lô đất nền 80 m2 tại Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 4,55 tỷ

      4.55 tỷ 80 m2 56,88 triệu/m2
      DẤT RẺ CHỈ CÒN 1 LÔ NGANG 5.5 CHỈ 4 tỉ 555📍 ĐÀO TÔNG NGUYÊN - NHÀ BÈ 📐 DT: 5.5m x 15m Công Nhận Đủ 80m2🚗 Đường trước đất rộng 6m, ô tô ra vào thoải mái✨...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phước Kiển

      Bán lô đất 80 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 80 m2 71,25 triệu/m2
      BÁN ĐẤT ĐẸP PHƯỚC KIỂNG – ĐƯỜNG 6M – GIÁ 5,7 tỉ TL📍 Ấp 1, Phước Kiểng – khu phân lô đẹp, cư dân hiện hữu📐 DT: 8m x 14m🚗 Đường trước đất rộng 6m, ô tô...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phước Kiển

      Sở hữu ngay đất nền 801 m2 tại Nhà Bè - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 4,39 tỷ

      4.39 tỷ 801 m2 5,49 triệu/m2
      BÁN ĐẤT GIÁ RẼ 5x16 Chỉ 4 tỉ 390 HUỲNH TẤN PHÁT NHÀ BÈ📐 DT: 5x16 Đường 6m💰 Giá: 4 tỉ 390 (thỏa thuận)📕 sổ hồng riêng sẵn – công chứng ngay trong ...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè

      Cần bán nhanh đất nền 60 m2 tại Nhà Bè - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 60 m2 76,67 triệu/m2
      BÁN ĐẤT khu dân cư SG MỚI 4x15 Chỉ 4 tỉ 6📐 DT: Lô B6 MT đường 8m 💰 Giá: 4 tỉ 6 (thỏa thuận)📕 sổ hồng riêng sẵn – công chứng ngay trong ngày🏗️...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè

      Bán đất nền 80 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 3,79 tỷ

      3.79 tỷ 80 m2 47,38 triệu/m2
      RẺ NHẤT KHU – ĐẤT hẻm xe hơi HUỲNH TẤN PHÁT, THỊ TRẤN NHÀ BÈ – 4x20 – CHỈ 3.79 tỉ • 📐 4 x 20m (80m2) – vuông đẹp• 🚗 hẻm ô tô tới đất – xây dựng ngay•...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè

      Cần bán nhanh lô đất 72 m2 tại Nhà Bè - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 72 m2 54,87 triệu/m2
      844339-c02a-484d-893e-ded4860a3bef" data-message-author-role="assistant">Chỉ Còn 1 Mãnh Duy Nhất Hẻm ô tô CHỉ Hơn 3 tỉDT : 4x18kết cấu : Xây Dựng Tự Do ( 1...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè

      Bán nền đất 72 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 72 m2 145,84 triệu/m2
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè

      Bán gấp lô đất 72 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 72 m2 145,84 triệu/m2
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè

      Cần bán ngay nền đất 80 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 80 m2 63,75 triệu/m2
      844339-c02a-484d-893e-ded4860a3bef" data-message-model-slug="gpt-5-5-thinking" data-turn-start-message="true">BÁN ĐẤT SIÊU VỊ TRÍ NHÀ BÈ khu dân cư ANH...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè

      Bán nhanh miếng đất 80 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 80 m2 63,75 triệu/m2
      Hiếm có khó tìm mãnh đất ngay trung tâm Nhà bè Huỳnh Tấn Phát DT to chỉ 50 mét vuông. Cách Phú Mỹ Hưng chỉ 5 ph di chuyểnDT 5x16kết cấu : xây dựng tự...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè

      Cần bán gấp đất 73 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 73 m2 65,76 triệu/m2
      hot - GẤP BÁN ĐẤT 4 X 19 CHỈ 4 tỉ 8 ĐƯỜNG 8MXây Dựng Tự Dokhu dân cư điện, nước âm Cạnh Công Viên💰Giá cực tốt: Chỉ hơn 4 tỉ 800 – còn thỏa thuậnL/H: –...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè

      Cần bán gấp bán nhanh đất 124 m2 tại Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 5,15 tỷ

      5.15 tỷ 124 m2 41,54 triệu/m2
      hot - GẤP BÁN ĐẤT 5.8 x 22 CHỈ 5 tỉ 150 ĐƯỜNG 8MXây Dựng Tự Dokhu dân cư điện, nước âm Cạnh Công Viên💰Giá cực tốt: Chỉ hơn 4 tỉ 800 – còn thỏa thuậngọi...
      Đường Lê Văn Lương, Phước Kiển

      Cần bán gấp bán nhanh đất 100 m2 tại Nhà Bè - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 100 m2 40 triệu/m2
      🔥🔥Kẹt tiền giảm sâu còn 4 tỉ Bán nền đất liên kế Khu Anh Tuấn Riverside📍 Hẻm 2581 Huỳnh Tấn Phát, vào 100m – đất bên trái📐 DT: 5m x 21,2m 💰 Giá: 4 tỉ...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè

      Cần bán nhanh mảnh đất 140 m2 tại Phước Lộc - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 140 m2 53,58 triệu/m2
      - Đất bằng phẳng vuông vắn 139,5 mét vuông ( ngang 5m x dọc 28m ) thổ cư, GPXD đc 5 tấm- MT Đào Sư Tích. Vị trí sát ủy ban nhân dân, trường cấp ...
      Đường Đào Sư Tích, Xã Phước Lộc, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất 100 m2 tại Thị trấn Nhà Bè - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 100 m2 41 triệu/m2
      nền thổ cư 100 phần trăm  Sổ riêng  Cách Phú Mỹ Hưng 5 ph Di Chuyển  Giá 4 tỉ 1 Vị trí tiện ích+Đường nhựa 5m cao rộng sạch...
      Thị trấn Nhà Bè, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất Nhà Bè TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất Nhà Bè TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất Nhà Bè TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.