Thông tin mô tả
- Chủ gửi
-
- Đất bán, hẻm rộng,
-
- Đất bán thuộc xã Tân Hiệp, huyện Hóc Môn,
-
- Hợp tác với môi giới, hoa hồng 1
Giá: 3,01 Tỷ
Diện tích: 168 m2
Giá/m2: 17,92 Triệu/m2
699199
Mua bán
- Chủ gửi
-
- Đất bán, hẻm rộng,
-
- Đất bán thuộc xã Tân Hiệp, huyện Hóc Môn,
-
- Hợp tác với môi giới, hoa hồng 1
Nguyễn Văn Giàu
Đường 58, Xã Bà Điểm, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
100 m2
Đường Tân Hiệp 4-2, Xã Tân Hiệp, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh
7,2 tỷ
180 m2
Đường Quốc Lộ 22, Xã Xuân Thới Sơn, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
60 m2
Xã Xuân Thới Sơn, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh
10 tỷ
70 m2